นางสาวจรูญรัตน์ สาลี กรรมการผู้จัดการ บริษัท พาราไดซ์ พาร์ค จำกัด (ที่ 2 จากซ้าย) ร่วมยินดีแก่ นายสุพัฒน์ สุประดิษฐอาภรณ์ (ที่ 4 จากซ้าย) และ นางสาวศิวาพร ช่อเกตุ เจ้าของกิจการ (ที่ 3 จากซ้าย) เนื่องในโอกาส P&S Thailand เปิดสาขาใหม่ พร้อมจำหน่ายผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพ น้ำมันนวด น้ำมันอโรม่า ประคบสมุนไพร ชาสมุนไพร ฯลฯ ณ บริเวณ ชั้น 3 ศูนย์การค้าพาราไดซ์ พาร์ค เมื่อเร็ว ๆ นี้
Post Top Ad
Friday, May 17, 2024
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
พาราไดซ์ พาร์ค ต้อนรับ P&S Thailand ร้านจำหน่ายผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพ เปิดสาขาใหม่
นางสาวจรูญรัตน์ สาลี กรรมการผู้จัดการ บริษัท พาราไดซ์ พาร์ค จำกัด (ที่ 2 จากซ้าย) ร่วมยินดีแก่ นายสุพัฒน์ สุประดิษฐอาภรณ์ (ที่ 4 จากซ้าย) และ นางสาวศิวาพร ช่อเกตุ เจ้าของกิจการ (ที่ 3 จากซ้าย) เนื่องในโอกาส P&S Thailand เปิดสาขาใหม่ พร้อมจำหน่ายผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพ น้ำมันนวด น้ำมันอโรม่า ประคบสมุนไพร ชาสมุนไพร ฯลฯ ณ บริเวณ ชั้น 3 ศูนย์การค้าพาราไดซ์ พาร์ค เมื่อเร็ว ๆ นี้
Tags
# ประชาสัมพันธ์
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjEfLEbsvQlLqRvrfmms5qVyz5AvP4GoPyuxS6sYwwjLW9zZx_QQSIAy2aKH0ZFhdXTpmIAQKY3g6mPxfgJVr-Y-pXH5jVxsuymvpzqijEFuemPfV8j2WOlPXR0CitKGg/s220/5866.jpg)
About Go Ahead News
ประชาสัมพันธ์
Labels:
ประชาสัมพันธ์
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ก้าวไปข้างหน้ากับเรา
No comments:
Post a Comment