นางพิทยา อินภิรมย์ ผู้จัดการทั่วไป บริษัท เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ จำกัด (แถวล่าง ที่ 2 จากซ้าย) ถวายเงินปัจจัยทำบุญจากการจัดงาน "สงกรานต์อิ่มบุญ ประจำปี 2567 " ให้กับ พระครูสถิตปริยัติกิจ (หลวงพ่อเสนอ อนังคโณ) พระเจ้าอาวาสวัดบ้านทุ่งเสรี (แถวบน ที่ 1 จากซ้าย) เพื่อนำใช้ทำนุบำรุงวัด และสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาต่อไป ณ พระอุโบสถวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร เมื่อวันก่อน
Post Top Ad
Wednesday, April 24, 2024
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
ประชาสัมพันธ์
เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ พระราม 9 ถวายเงินทำบุญ ในงานสงกรานต์อิ่มบุญ ประจำปี 2567ให้กับวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง
เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ พระราม 9 ถวายเงินทำบุญ ในงานสงกรานต์อิ่มบุญ ประจำปี 2567ให้กับวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง
นางพิทยา อินภิรมย์ ผู้จัดการทั่วไป บริษัท เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ จำกัด (แถวล่าง ที่ 2 จากซ้าย) ถวายเงินปัจจัยทำบุญจากการจัดงาน "สงกรานต์อิ่มบุญ ประจำปี 2567 " ให้กับ พระครูสถิตปริยัติกิจ (หลวงพ่อเสนอ อนังคโณ) พระเจ้าอาวาสวัดบ้านทุ่งเสรี (แถวบน ที่ 1 จากซ้าย) เพื่อนำใช้ทำนุบำรุงวัด และสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาต่อไป ณ พระอุโบสถวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร เมื่อวันก่อน
Tags
# ประชาสัมพันธ์
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjEfLEbsvQlLqRvrfmms5qVyz5AvP4GoPyuxS6sYwwjLW9zZx_QQSIAy2aKH0ZFhdXTpmIAQKY3g6mPxfgJVr-Y-pXH5jVxsuymvpzqijEFuemPfV8j2WOlPXR0CitKGg/s220/5866.jpg)
About Go Ahead News
ประชาสัมพันธ์
Labels:
ประชาสัมพันธ์
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
ก้าวไปข้างหน้ากับเรา
No comments:
Post a Comment